![](https://www.nanai.go.th/wp-content/uploads/2022/07/1656920080119-680x340.jpg)
เทศบาลตำบลนาใน นำโดย นายบริรักษ์ ศรีเทียวไทย รองนายกเทศมนตรี,นายไกรทองศิริบำรุง ปลัดเทศบาลตำบลนาใน พร้อมคณะเจ้าหน้าที่เทศบาลตำบลนาใน มอบทรายอะเบทกำจัดลูกน้ำยุงลาย จำนวน 6 ถัง 3,000 ซองให้กับโรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพตำบลบ้านหนองผือ เพื่อให้อาสาสมัครสาธารณสุขประจำหมู่บ้านแจกจ่ายให้กับประชาชน หมู่ที่2,3,4,5,7และ 8 เพื่อใช้ในการรณรงค์ป้องกันลูกน้ำยุงลายป้องกันไข้เลือดออก ปีงบประมาณ 2565