![](https://www.nanai.go.th/wp-content/uploads/2022/05/36850-680x340.jpg)
การออกปฏิบัติงานเยี่ยมผู้สูงอายุที่มีภาวะพึ่งพิง โดยผู้จัดการระบบฯ (CM) และผู้ดูแลผู้สูงอายุ (CG) ในเขตพื้นที่ตำบลนาใน ประจำปี 2566
วันที่ 13 พฤศจิกายน 2563 นายพงษ์ศักดิ์ โพธิ์ศรี นายกเทศมนตรีตำบลนาใน และนายไกรทอง ศิริบำรุง ปลัดเทศบาลตำบลนาใน พร้อมคณะกรรมการกองทุนประกันสุขภาพ เทศบาลตำบลนาใน และคณะ อาสาสมัครดูแลผู้สูงอายุภาวะพึ่งพิง มอบรถเข็น ให้ผู้สูงอายุบ้านนาใน หมู่ที่ 5 บ้านนาทัน หมู่ที่ 7